Rufe Injin Kundin Fim
Cikakken Bayani:
Cikakkun bayanai masu sauri:
Nau'in:Injin nannadeYanayi:sabo
Nau'in Marufi:FimKayan Marufi:Filastik
Nau'in Tuƙi:LantarkiWutar lantarki:3 PHASE, bisa ga buƙata
Wurin Asalin:Shanghai ChinaSunan Alama:Joysun
Girma: Nauyi:
Iyawa:
Ƙayyadaddun bayanai
Siffofin Injin Kundin Fim ɗin Rushewa
1. Wannan shrink film kunsa shiryawa inji rungumi dabi'ar stepless gudun tsari da 2-mataki kwalban ciyar da na'urar.
2. Silinda ta pneumatic tana fitar da abincin kwalban, dumama fim, rufewa da yanke.
3. Tsawon fim ɗin raguwa yana sarrafawa ta hanyar firikwensin induction.
4. Wannan na'ura mai ɗaukar hoto na fim ɗin yana sanye da PLC da tsarin kula da allon taɓawa na inch 4.6.
5. Yana da tsarin fan na sake zagayowar sau biyu, yana tabbatar da ma'aunin zafi a cikin tanda mai raguwa.
6. Wannan na'ura mai ɗaukar hoto yana da tsarin kwantar da iska mai ƙarfi, wanda ke aiki don tabbatar da gyare-gyare da sauri.
7. Yana rungumi dabi'ar high-zazzabi resistant gilashin fiber Teflon conveyor da reshe irin bakin karfe dumama tsarin.
8. Ana iya daidaita mai ɗaukar kaya tare da tsayinsa daidaitacce a cikin ± 50mm.
9. Tsarin ciyar da kwalban wannan na'ura mai ɗaukar hoto na fim na iya ciyar da kwalabe gaba ko baya. Tsawon sa na iya tsawaita ko gajarta.
10. Akwai ma'ajiyar ajiya don amfanin ɗan lokaci. Yana tabbatar da ci gaba da aiki na na'ura.
Ma'auni na Fasaha na Na'ura mai Kundin Fina-Finai
| Samfura | WP-40 | WP-30 | WP-20 | WP-12 | WP-8 |
| Girma (L×W×H)(mm) | 15500 × 1560 × 2600 | 14000×1200 ×2100 | 14000×1100 ×2100 | 5050×3300 ×2100 | 3200 × 1100 × 2100 |
| Ƙunƙarar Ramin Ramin Girma (L×W×H)(mm) | 2500×650×450 | 2400×680×450 | 2400×680×450 | 1800×650×450 | 1800×650×450 |
| Matsakaicin Girman Packing (L×W×H)(mm) | 600×400×350 | 600×400×350 | 600×400×350 | 600×400×350 | 600×400×350 |
| Rufewa da yanke lokaci/zazzabi | 0.5-1s / 180 ℃-260 ℃ | 0.5-1s / 180 ℃-260 ℃ | 0.5-1s / 180 ℃-260 ℃ | 0.5-1s / 180 ℃-260 ℃ | ∕ |
| Gudun shiryawa (pcs/minti) | 35-40 | 30-35 | 15-20 | 8-12 | 0-8 |
| Wutar lantarki (kw) | 65 | 36 | 30 | 20 | 20 |
| Matsin Aiki (Mpa) | 0.6-0.8 | 0.6-0.8 | 0.6-0.8 | 0.6-0.8 | 0.6-0.8 |
Joysun ƙwararriyar ƙwararriyar fim ce mai ƙima kuma mai samarwa. Tun da kafuwar mu a 1995, mun sami ISO9001: 2000 da CE takaddun shaida don duk injin sarrafa filastik da layin samar da abin sha. Injin gyare-gyaren mu, maganin ruwa, injunan cikawa, injunan lakabi suna da inganci da ƙarancin farashi. Don haka ana fitar da su zuwa UAE, Yemen, Iran, Spain, Turkey, Kongo, Mexico, Vietnam, Japan, Iraq da sauran kasashe. A Joysun, muna fatan yin aiki tare da ku!


















