3-in-1 Injin Cika Ruwa
Cikakken Bayani:
Cikakkun bayanai masu sauri:
Yanayi:SaboAikace-aikace:Abin shaNau'in Marufi:kwalabe
Kayan Marufi:FilastikNa atomatik:EEWurin Asalin:Shanghai ChinaSunan Alama:Joysun
Ƙayyadaddun bayanai
Injin mu na ruwa na 3-in-1 na iya amfani da shi azaman injin cika ruwa na 3-in-1 mai tsabta ko injin 3-in-1 mai cika ruwa. Ya zo tare da yawan aiki da ake samu daga 3000-40000BPH.
Halayen Injin Cika Ruwa na 3-in-1
1. Wannan injin cika ruwa na 3-in-1 yana ɗaukar haɗin kai tsaye tsakanin isar da iskar iska da tauraro mai ciyar da abinci don ɗaukar wurin dunƙulewar ciyar da abinci na gargajiya da mai ɗaukar kaya, yana mai canza kwalban mai sauƙi.
2. Ana amfani da fasahar rataye kwalban a lokacin jigilar kwalban. Ba buƙatar daidaita tsayin tsayi ba, ana iya samun canjin kwalabe ta hanyar canza allon baka, tauraro da sauran ƙananan nailan.
3. Na'urar ruwa ta musamman da aka ƙera ta wannan injin mai cika ruwa na 3-in-1 an yi shi da bakin karfe. Ba shi da alaƙa da ɓangaren dunƙule na kwalabe, don haka guje wa gurɓataccen gurɓataccen ƙwayar kwalbar.
4. Bawul ɗin cikawa mai saurin nauyi yana isar da sauri da ingantaccen cikawa ba tare da asarar ruwa ba.
5. Tsab ɗin tauraro yana ɗaukar hanya mai saukowa don sauƙaƙa tsarin canza kwalban.
Ƙididdiga na Fasaha
| Samfura | QGF18-12-6 | QGF18-18-6 | QGF24-24-8 | QGF32-32-10 | QGF40-40-12 | QGF50-50-15 | QGF80-80-20 |
| Ƙarfin samarwa (bph) | 2000-4000 | 4000-8000 | 8000-12000 | 12000-14000 | 14000-18000 | 18000-24000 | 24000 ~ 36000 |
| Girman cikawa (ml) | 250-1500 | 300-2000 | |||||
| Girman kwalban (mm) | D: Ø 50- Ø110 H: 150-320 | ||||||
| Cika daidaito (mm) | ±5 | ±5 | ±5 | ±5 | ±5 | ±5 | ±5 |
| Rinsing amfani da ruwa (m3/h) | 0.8 | 0.8 | 1.0 | 1.5 | 2.0 | 3.5 | 5 |
| Cika amfani da ruwa (m3/h) | 1.8 | 3.6 | 6 | 7.5 | 9 | 12 | 18 |
| Matsin iska (Mpa) | 0.5 | 0.5 | 0.5 | 0.5 | 0.5 | 0.5 | 0.5 |
| Amfanin iska (m3/min) | 0.5 | 0.5 | 0.5 | 0.5 | 0.6 | 1 | 1 |
| Wutar lantarki (kw) | 3.5 | 3.5 | 4 | 7.5 | 7.5 | 11 | 11 |
| Girma (L×W×H)(m) | 2.7×1.6 ×2.75 | 2.85×1.9 ×2.75 | 3.2×2.15 ×3.1 | 3.82×3.0 ×3.25 | 4.07×3.2 ×3.25 | 4.95×3.85 ×3.25 | 7.8×5.5 ×3.25 |
| Nauyi (kg) | 2500 | 3000 | 5300 | 8000 | 10000 | 12000 | 13000 |
Joysun amintaccen 3-in-1 mai kera injin cika ruwa ne wanda ke da takaddun shaida na ISO9001. Tare da gwaninta na shekaru 15 a cikin wannan layin, muna da cikakken ikon kera nau'ikan nau'ikan nau'ikan injunan cika ruwa na 3-in-1, injin ma'adinai 3-in-1 na ruwa, injin cika abin sha, injunan cikawa mai tsabta da ƙari. Waɗannan injunan ciko sune takaddun CE kuma ana amfani dasu sosai a cikin masana'antar ruwan sha da abin sha. Domin biyan bukatun abokan cinikinmu na injunan sarrafa filastik daban-daban, muna kuma iya ba ku injunan gyare-gyare, maganin ruwa, ɗumamar kwalba & mai sanyaya, injunan lakabi da ƙarin samfuran. A Joysun, muna jiran binciken ku da ziyarta!













