Na'ura mai ɗaukar hannun rigar PVC:
Cikakken Bayani:
Cikakkun bayanai masu sauri:
Nau'in:Injin LakabiWurin Asalin:Shanghai China (kasa)
Sunan Alama: Lambar Samfurin Joysun: TB
Abun lakabi: Aikin PVC:Injin Marufi
Ƙayyadaddun bayanai
Injin ɗinmu na PVC ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa sabon na'ura ne wanda ke ɗaukar fasahar ci gaba a kasuwannin duniya. Ana iya amfani dashi azaman na'ura mai lakabin PVC ko na'ura mai lakabin PET. Tare da babban ingancin bakin karfe da tsarin gami na aluminium, injin mu na PVC sleeve shrink labeling machine an inganta shi don sauƙin aiki tare da allon taɓawa da aka yi amfani da shi akan allon kewayawa. Tare da sabon ƙira da sabunta tsarin da'ira, wannan na'ura mai ƙima ta hannun rigar PVC tana buƙatar ƙaramin daidaitawar kayan aiki kuma tana ba da sauri kuma daidaitaccen alamar shuka.
Siffofin
1. Wannan PVC hannun riga shrink labeling inji rungumi dabi'ar ci-gaba masana'antu mutum-inji dubawa iko. Ana shigo da mahimman abubuwan da ke tattare da shi daga shahararrun samfuran duniya.
2. Ana iya sauƙaƙe shi da sauƙi kuma yana aiki tare da sauran injin filastik da layin samar da abin sha.
3. Yana da riko na musamman da aka ƙera wanda ba ya buƙatar sauyawa.Ana iya yin canjin ruwa cikin sauri da sauƙi.
4. Ba tare da amfani da kayan aiki ba, ana iya yin gyare-gyare don canza nau'in kwalba da girma.
5. Wannan na'ura mai lakabin PET tana ɗaukar alamar shigar da ƙarfi. Ya dace da tasiri.
6. Integrated watsa tsarin sa kwalban canza gaske sauki.
7. Wannan PVC hannun riga shrink labeling inji ne m zuwa 5 "~ 10" core size lakabi kayan.
8. Wannan na'ura mai lakabin kwalba yana amfani da duka biyu na zagaye da kwalabe.
9. Yana ɗaukar ainihin shigar da lakabin daidaitacce.
10. An sanye shi da babban firikwensin firikwensin firikwensin gani, wanda yake da daidaito.
Siga
















